| แบบอย่าง | MF1700-F2 |
|---|---|
| ประเภทเคลือบ | ร้อนและหนาว |
| ความกว้างเคลือบสูงสุด | 1600 มม |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 1600W |
| ความกว้างเคลือบสูงสุด | 64 นิ้ว |
| ประเภทสินค้า | เครื่องเคลือบ |
|---|---|
| ขนาดลำตัว | 1325/1630/1632 |
| ความกว้างเคลือบสูงสุด | 64 นิ้ว |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0 - 60 องศาเซลเซียส |
| ลูกกลิ้ง | ซิลิคอน |
| ชื่อ | เครื่องเคลือบเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องเคลือบสองด้านร้อน/เย็น |
| การเคลือบเย็น | ใช่ |
| โลเมเนชั่นร้อน | ใช่ |
| ปิดอัตโนมัติ | ใช่ |
| พิมพ์ | เครื่องเคลือบ |
|---|---|
| ถาดด้านข้าง | ใช่ |
| ขึ้นและลง | นิวเมติก |
| ลูกกลิ้ง | ซิลิคอน |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V/50เฮิร์ต |
| แอปพลิเคชัน | การเคลือบ |
|---|---|
| ขึ้นและลง | นิวเมติก |
| การควบคุมอุณหภูมิ | การปรับด้วยตนเอง |
| แหล่งจ่ายไฟ | 110V/220V |
| การใช้งาน | เคลือบเอกสาร ภาพถ่าย การ์ด |
| ชื่อ | เครื่องลามิเนเตอร์ 2 ด้าน |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ปิดอัตโนมัติ | ใช่ |
| จำนวนลูกกลิ้ง | 4 |
| เวลาอุ่นเครื่อง | 3-5 นาที |
| ความกว้างเคลือบสูงสุด | 1630 มม./64” |
|---|---|
| เครื่องทำความร้อน | ร้อนแรง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ปิดอัตโนมัติ | ใช่ |
| ฟังก์ชั่นย้อนกลับ | ใช่ |
| ชื่อ | เครื่องเคลือบบัตรสำหรับงานหนัก |
|---|---|
| ลูกกลิ้ง | 4 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 110V/220V |
| วิธีการให้ความร้อน | อินฟราเรด |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เครื่องเลมเนเตอร์ขนาดใหญ่ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110V/220V, 50Hz/60Hz |
| ระบบควบคุม | แผงควบคุมแบบดิจิตอล |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-60 ° C |
| ความกว้างเคลือบสูงสุด | 1600 มม |
| ชื่อ | เครื่องลามิเนเตอร์ 2 ด้าน |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องเคลือบบัตรขนาดใหญ่สองด้าน |
| เวลาอุ่นเครื่อง | 3-5 นาที |
| ปิดเครื่องอัตโนมัติ | ใช่ |
| ระบบสมาร์ท | รายการ |