| ชื่อ | เครื่องเคลือบบัตรเย็นแบบมือหมุน |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องเคลือบเย็นแบบแมนนวล |
| ความกว้างเคลือบ | 1600 มม |
| วัสดุลูกกลิ้ง | ซิลิโคน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลูกกลิ้ง | 130 มม. |
| ชื่อ | เครื่องเลมเนียร์มือ |
|---|---|
| แบบอย่าง | NF1700 |
| พิมพ์ | เครื่องเคลือบ, เครื่องเคลือบม้วนเย็น |
| เกรดอัตโนมัติ | กึ่งอัตโนมัติ |
| ประเภทขับเคลื่อน | นิวเมติก |
| ชื่อ | เครื่องลามิเนตเย็น |
|---|---|
| การปรับความดันลูกกลิ้ง | คู่มือ |
| ความเร็วลามิน | 0-8 ม./นาที |
| เหยียบเท้า | ใช่ |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V |
| ชื่อ | เครื่องเคลือบนิวเมติก |
|---|---|
| ความกว้างเคลือบสูงสุด | 1600 มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้พลังงาน | 600W |
| วิธีการให้ความร้อน | อินฟราเรด |
| ประเภทสินค้า | เครื่องเคลือบบัตรเย็นรูปแบบขนาดใหญ่ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลูกกลิ้ง | 2.5 นิ้ว |
| ความกว้างเคลือบสูงสุด | 64 นิ้ว |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110V/220V |
| การใช้พลังงาน | 600W |
| ชื่อ | เครื่องเลมเนเตอร์ขนาดใหญ่ |
|---|---|
| แบบอย่าง | เครื่องเคลือบร้อนแบบม้วน |
| ความดันลามิเนต | ปรับได้ |
| วัสดุลูกกลิ้ง | ซิลิโคน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลูกกลิ้ง | 130 มม. |
| ชื่อ | เครื่องเลมเนเตอร์ขนาดใหญ่ |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องเคลือบแบบม้วน |
| แบบอย่าง | MF1700-M5 |
| ความเร็วลามิน | สูงสุด 20 ฟุตต่อนาที |
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน | 110V/220V |
| ชื่อ | เครื่องเลมเนียร์มือ |
|---|---|
| พิมพ์ | คู่มือ |
| วิธีการให้ความร้อน | ลูกกลิ้งร้อน |
| การควบคุมอุณหภูมิ | ปรับได้ |
| ฟังก์ชั่นย้อนกลับ | ใช่ |
| ชื่อ | เครื่องเคลือบบัตรแบบแมนนวล |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | กึ่งอัตโนมัติ |
| ได้รับการรับรอง | CE Certification,CE ISO9001,ISO,patent,CE & ISO |
| แหล่งพลังงาน | คู่มือ |
| สี | เงิน/ดำ |
| ขนาดลำตัว | 1325/1630/1632 |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 0 - 60 องศาเซลเซียส |
| ประเภทลูกกลิ้ง | ซิลิโคน |
| การรับประกันสินค้า | รับประกันสินค้า 1 ปี |
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน | 110V/220V |