| Tên | Máy cán nguội quay tay |
|---|---|
| Kiểu | Máy ép lạnh thủ công |
| Chiều rộng cán | 1600MM |
| Vật liệu con lăn | silicon |
| Đường kính con lăn | 130mm |
| Tên | máy cán màng thủ công |
|---|---|
| Người mẫu | NF1700 |
| Kiểu | Máy cán, cán nguội |
| lớp tự động | Bán tự động |
| Loại điều khiển | Khí nén |
| Tên | Máy sơn lạnh |
|---|---|
| Điều chỉnh áp lực lăn | Thủ công |
| Tốc độ cán màng | 0-8m/phút |
| Bàn đạp chân | Đúng |
| Điện áp | 110V/220V |
| Tên | Máy cán khí nén |
|---|---|
| Chiều rộng cán tối đa | 1600MM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tiêu thụ điện năng | 600W |
| Phương pháp sưởi ấm | Hồng ngoại |
| Loại sản phẩm | Máy ép lạnh khổ lớn |
|---|---|
| Đường kính con lăn | 2,5 inch |
| Chiều rộng cán tối đa | 64 inch |
| Nguồn điện | AC 110V/220V |
| Tiêu thụ điện năng | 600W |
| Tên | Máy Cán Màng Khổ Lớn |
|---|---|
| Người mẫu | Laminator cuộn nóng |
| Áp lực cán | có thể điều chỉnh |
| Vật liệu con lăn | silicon |
| Đường kính con lăn | 130mm |
| Tên | Máy Cán Màng Khổ Lớn |
|---|---|
| Kiểu | Laminator cuộn |
| Người mẫu | MF1700-M5 |
| Tốc độ cán màng | Lên đến 20 feet mỗi phút |
| Yêu cầu về nguồn điện | 110V/220V |
| Tên | máy cán màng thủ công |
|---|---|
| Kiểu | Thủ công |
| Phương pháp sưởi ấm | Con lăn nóng |
| Kiểm soát nhiệt độ | có thể điều chỉnh |
| Chức năng đảo ngược | Đúng |
| Tên | Máy ép thủ công |
|---|---|
| lớp tự động | Bán tự động |
| Chứng nhận | CE Certification,CE ISO9001,ISO,patent,CE & ISO |
| Nguồn điện | Thủ công |
| Màu sắc | Bạc/Đen |
| Kích thước lam | 1325/1630/1632 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | 0 - 60°C |
| Loại con lăn | Silicon |
| Bảo hành sản phẩm | Bảo hành giới hạn 1 năm |
| Yêu cầu về nguồn điện | 110V/220V |