| Người mẫu | MF1700-F2 |
|---|---|
| loại ép | Nóng và lạnh |
| Chiều rộng cán tối đa | 1600MM |
| Đầu vào nguồn | 1600W |
| Chiều rộng cán tối đa | 64 inch |
| Loại sản phẩm | Máy ép phẳng |
|---|---|
| Kích thước lam | 1325/1630/1632 |
| Chiều rộng cán tối đa | 64 inch |
| Phạm vi nhiệt độ | 0 - 60°C |
| con lăn | Silicon |
| Tên | Máy ép thương mại |
|---|---|
| Kiểu | Máy ép hai mặt nóng / lạnh |
| Lớp phủ lạnh | Đúng |
| Lamination nóng | Đúng |
| Tự động tắt | Đúng |
| Kiểu | Máy ép phẳng |
|---|---|
| Khay bên | Đúng |
| Lên và xuống | Khí nén |
| con lăn | Silicon |
| Nguồn điện | 220V/50HZ |
| Ứng dụng | cán màng |
|---|---|
| Lên và xuống | Khí nén |
| Kiểm soát nhiệt độ | điều chỉnh thủ công |
| Nguồn điện | 110V/220V |
| Cách sử dụng | Cán tài liệu, hình ảnh, thẻ |
| Tên | Máy sơn hai mặt |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Tự động tắt | Đúng |
| Số con lăn | 4 |
| Thời gian khởi động | 3-5 phút |
| Chiều rộng cán tối đa | 1630mm/64 ” |
|---|---|
| sưởi ấm | Top nóng |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tự động tắt | Đúng |
| Chức năng đảo ngược | Đúng |
| Tên | Máy cán màng hạng nặng |
|---|---|
| Con lăn | 4 |
| Nguồn điện | 110V/220V |
| Phương pháp sưởi ấm | Hồng ngoại |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Máy Cán Màng Khổ Lớn |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 110V/220V, 50Hz/60Hz |
| Hệ thống điều khiển | bảng điều khiển kỹ thuật số |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-60 ° C. |
| Chiều rộng cán tối đa | 1600MM |
| Tên | Máy sơn hai mặt |
|---|---|
| Kiểu | Máy ép khổ lớn hai mặt |
| Thời gian khởi động | 3-5 phút |
| Tự động tắt | Đúng |
| Hệ thống thông minh | Lối vào |