| Tên | Thiết bị cán phẳng |
|---|---|
| Tốc độ tối đa | 7m/phút |
| Vật liệu con lăn | silicon |
| Chiều dài phẳng | 3200mm |
| Yêu cầu về nguồn điện | 110V/220V |
| Tên | Máy ép giường phẳng |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Tiêu thụ điện năng | 3,5kw |
| Vật liệu con lăn | silicon |
| Kiểu | Máy áp dụng phẳng |
| Kích thước lam | 1325/1630/1632 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | 0 - 60°C |
| Loại con lăn | Silicon |
| Bảo hành sản phẩm | Bảo hành giới hạn 1 năm |
| Yêu cầu về nguồn điện | 110V/220V |
| Loại sản phẩm | Máy ép phẳng |
|---|---|
| Kích thước lam | 1325/1630/1632 |
| Chiều rộng cán tối đa | 64 inch |
| Phạm vi nhiệt độ | 0 - 60°C |
| con lăn | Silicon |
| Tên | Máy ép phẳng |
|---|---|
| Kiểu | giường phẳng |
| Điều chỉnh áp lực | Khí nén |
| Chiều rộng cán | Lên đến 64 inch |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Máy ép phẳng |
|---|---|
| Chiều dài phẳng | 4,8m |
| giường phẳng | 4 PC |
| nút khẩn cấp | 1 |
| Con lăn | Silicon (130mm) |
| Tên sản phẩm | Máy ép phẳng |
|---|---|
| con lăn | Silicon |
| Chiều rộng cán tối đa | 64 inch |
| Lên và xuống | Khí nén |
| Thảm cắt | Đúng |
| Tên sản phẩm | Máy ép phẳng |
|---|---|
| Tốc độ tối đa | 7m/phút |
| Đường kính con lăn | 130mm |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển nhiệt độ và tốc độ số |
| Đường kính con lăn | 130mm |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Tình trạng | Mới |
| Độ dày cán tối đa | 25mm |
| Tốc độ tối đa | 7m/phút |
| Kiểu | Máy ép phẳng |
|---|---|
| Khay bên | Đúng |
| Lên và xuống | Khí nén |
| con lăn | Silicon |
| Nguồn điện | 220V/50HZ |