| Loại sản phẩm | Máy cán phẳng |
|---|---|
| Điều chỉnh áp lực | Khí nén |
| Chiều rộng cán | Lên đến 60 inch |
| Thích hợp cho | In khổ lớn, bảng hiệu và đồ họa |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Bàn ép phẳng |
|---|---|
| Chiều rộng cán | 64 inch |
| tốc độ | có thể điều chỉnh |
| Nguồn điện | 110V/220V |
| Độ dày tối đa | 1 inch |
| Loại sản phẩm | Máy cán phẳng |
|---|---|
| Tương thích với | Vinyl, Gỗ dán và Đồ họa |
| Thích hợp cho | In khổ lớn |
| Chiều cao có thể điều chỉnh | Đúng |
| Có thể gập lại | Đúng |
| Tên | Máy ép phẳng |
|---|---|
| Vật liệu con lăn | silicon |
| Yêu cầu về nguồn điện | 110V/220V |
| Độ dày tối đa | 25 mm |
| Chiều dài phẳng | 3200mm |
| Tên sản phẩm | Máy ép phẳng |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 220V/50Hz |
| Loại sản phẩm | Máy cán phẳng |
| con lăn | Silicon |
| đun nóng | tia hồng ngoại |
| Kích thước lam | 1325/1630/1632 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | 0 - 60°C |
| Loại con lăn | Silicon |
| Bảo hành sản phẩm | Bảo hành giới hạn 1 năm |
| Yêu cầu về nguồn điện | 110V/220V |
| Loại sản phẩm | Máy cán phẳng |
|---|---|
| Điều chỉnh áp lực | Khí nén |
| Chiều rộng cán | Lên đến 60 inch |
| Thích hợp cho | In khổ lớn, bảng hiệu và đồ họa |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại sản phẩm | Máy ép phẳng |
|---|---|
| Kích thước lam | 1325/1630/1632 |
| Chiều rộng cán tối đa | 64 inch |
| Phạm vi nhiệt độ | 0 - 60°C |
| con lăn | Silicon |
| Loại sản phẩm | Máy cán phẳng |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 220V/50Hz |
| Tên sản phẩm | Máy ép phẳng |
| đun nóng | tia hồng ngoại |
| Điều chỉnh áp lực | Khí nén |
| Loại sản phẩm | Máy cán phẳng |
|---|---|
| con lăn | Silicon |
| Đường kính con lăn | 130mm |
| Điều chỉnh áp lực | Khí nén |
| Thảm cắt | Đúng |