| Tên | máy cán màng cuộn |
|---|---|
| Kiểu | Máy ép nóng và lạnh |
| Chiều rộng cán | 1630mm |
| Độ dày cán tối đa | 25 mm |
| Đường kính con lăn | 130mm |
| Tên | Máy cán cuộn |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Phương pháp sưởi ấm | Chức năng làm nóng gấp đôi hoặc hàng đầu |
| Số con lăn | 2 |
| Tự động tắt | Đúng |
| Kiểu | Cuộn để cuộn Laminator |
|---|---|
| Giữ tông đơ | 2 Lưỡi kiếm trung tâm đơn và 1 |
| Sưởi ấm | Top nóng |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chiều rộng cán | Lên đến 60 inch |
| Tên | Máy sơn hai mặt |
|---|---|
| Temp tối đa | 120 hoặc 60 |
| Phương pháp sưởi ấm | Chức năng làm nóng gấp đôi hoặc hàng đầu |
| Độ dày cán | Lên tới 1,1" |
| Bảng điều khiển | BẢNG ĐIỀU KHIỂN LCD (Mặt trước và mặt sau) |
| Tên | Máy cán màng thương mại |
|---|---|
| Kiểu | Laminator cuộn nóng |
| Con lăn | 2 |
| Điện áp | 110-120v |
| Chiều rộng cán tối đa | 64 inch |
| Tên | Cuộn để cuộn Laminator |
|---|---|
| Người mẫu | MF1700 |
| Đường kính con lăn | 130mm |
| Phương pháp sưởi ấm | sưởi ấm hồng ngoại |
| Chiều rộng cán tối đa | 1600MM |
| Người mẫu | MF1700-M1 LITE |
|---|---|
| Kiểu | Máy quét cuộn nóng |
| Con lăn | 2 |
| Vật liệu con lăn | silicon |
| Phạm vi nhiệt độ | lên đến 60 ℃ |
| Tên sản phẩm | Cuộn để cuộn Laminator |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | 0-60 ° C. |
| Độ dày cán tối đa | 28mm |
| sưởi ấm | Top nóng |
| Giữ tông đơ | 2 Lưỡi kiếm trung tâm đơn và 1 |
| Tên | Máy cán nguội |
|---|---|
| Kiểu | Laminator cuộn |
| Chức năng đảo ngược | Đúng |
| Bảo hành | 1 năm |
| Điều chỉnh áp lực lăn | Thủ công |
| Tên | Cuộn để cuộn Laminator |
|---|---|
| Cân nặng | 150kg |
| Chiều rộng cán tối đa | 1600MM |
| Quyền lực | 1600W |
| Điện áp | AC 110V/220V |