| ประเภทสินค้า | เครื่องเลมเนียตแบบแบนเบด |
|---|---|
| การปรับแรงดัน | นิวเมติก |
| ความกว้างของการเคลือบ | สูงถึง 60 นิ้ว |
| เหมาะสำหรับ | การพิมพ์ป้ายและกราฟิกขนาดใหญ่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | โต๊ะเคลือบบัตรแบบแท่นเรียบ |
|---|---|
| ความกว้างเคลือบ | 64 นิ้ว |
| ความเร็ว | ปรับได้ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 110V/220V |
| ความหนาของลามิเนตสูงสุด | 1 นิ้ว |
| ประเภทสินค้า | เครื่องเลมเนียตแบบแบนเบด |
|---|---|
| เข้ากันได้กับ | ไวนิล ลามิเนท และกราฟิก |
| เหมาะสำหรับ | การพิมพ์รูปแบบขนาดใหญ่ |
| ปรับความสูงได้ | ใช่ |
| ซึ่งพับเก็บได้ | ใช่ |
| ชื่อ | เครื่องเคลือบ |
|---|---|
| วัสดุลูกกลิ้ง | ซิลิโคน |
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน | 110V/220V |
| ความหนาสูงสุดของลำ | 25 มม. |
| ความยาวแบน | 3200 มม. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเคลือบ |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V/50Hz |
| ประเภทสินค้า | เครื่องเลมเนียตแบบแบนเบด |
| ลูกกลิ้ง | ซิลิคอน |
| อุ่น | อินฟราเรด |
| ขนาดลำตัว | 1325/1630/1632 |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 0 - 60 องศาเซลเซียส |
| ประเภทลูกกลิ้ง | ซิลิโคน |
| การรับประกันสินค้า | รับประกันสินค้า 1 ปี |
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน | 110V/220V |
| ประเภทสินค้า | เครื่องเลมเนียตแบบแบนเบด |
|---|---|
| การปรับแรงดัน | นิวเมติก |
| ความกว้างของการเคลือบ | สูงถึง 60 นิ้ว |
| เหมาะสำหรับ | การพิมพ์ป้ายและกราฟิกขนาดใหญ่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทสินค้า | เครื่องเคลือบ |
|---|---|
| ขนาดลำตัว | 1325/1630/1632 |
| ความกว้างเคลือบสูงสุด | 64 นิ้ว |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0 - 60 องศาเซลเซียส |
| ลูกกลิ้ง | ซิลิคอน |
| ประเภทสินค้า | เครื่องเลมเนียตแบบแบนเบด |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V/50Hz |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเคลือบ |
| อุ่น | อินฟราเรด |
| การปรับแรงดัน | นิวเมติก |
| ประเภทสินค้า | เครื่องเลมเนียตแบบแบนเบด |
|---|---|
| ลูกกลิ้ง | ซิลิคอน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลูกกลิ้ง | 130มม |
| การปรับแรงดัน | นิวเมติก |
| แผ่นรองตัด | ใช่ |