เครื่องเคลือบพื้นเรียบแบบอุ่น MF-B4 ระดับพรีเมียมสำหรับป้ายและกราฟิก
| ชื่อ: | เครื่องเคลือบป้าย |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V/110V, 50Hz/60Hz |
| ความกว้างเคลือบ: | 1600มม |
| ชื่อ: | เครื่องเคลือบป้าย |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V/110V, 50Hz/60Hz |
| ความกว้างเคลือบ: | 1600มม |
| ขนาดลำ:: | 1325/1630 มม. |
|---|---|
| ความหนาสูงสุดของลำ: | 50 มม. |
| ขึ้นและลง: | นิวเมติก |
| ชื่อ: | เครื่องเคลือบบัตร MF-B4 |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V/110V, 50Hz/60Hz |
| ความกว้างเคลือบ: | 1600มม |
| ประเภทสินค้า: | เครื่องปรับปรุงผิว |
|---|---|
| คุณสมบัติผลิตภัณฑ์: | ลูกกลิ้งแบบปรับได้ การควบคุมแรงดัน และการควบคุมความเร็ว |
| การรับประกันสินค้า: | รับประกันสินค้า 1 ปี |
| ชื่อ: | เครื่องเคลือบบัตรร้อนและเย็น |
|---|---|
| พิมพ์: | ร้อนและหนาว |
| ความหนาของลามิเนต: | 1.1 นิ้ว |
| ชื่อ: | ม้วนเป็นม้วนลามิเนเตอร์ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ใช้กราฟิกและไวนิลลงบนพื้นผิวเรียบ |
| ระบบลูกกลิ้ง: | ความดันและความเร็วที่ปรับได้ |
| ชื่อ: | เครื่องเคลือบอุตสาหกรรม |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 110-120v |
| ชื่อ: | เครื่องตัดไวนิลดิจิตอล |
|---|---|
| แบบอย่าง: | MF1700-XY |
| การตัดความหนา: | 0.1-10มม |
| ชื่อ: | เครื่องปรับปรุงผิว |
|---|---|
| พิมพ์: | เครื่องเคลือบ |
| ตัวเลือกเครื่องทำความร้อน: | ใช่ |
| ชื่อ: | เครื่องตัดไวนิลดิจิตอล |
|---|---|
| แบบอย่าง: | MF1700-XY |
| การตัดความหนา: | 0.1-10มม |
| ชื่อ: | ม้วนเป็นม้วนลามิเนเตอร์ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ใช้กราฟิกและไวนิลลงบนพื้นผิวเรียบ |
| ระบบลูกกลิ้ง: | ความดันและความเร็วที่ปรับได้ |
| ชื่อ: | อุปกรณ์แปรงแปรงอุตสาหกรรม |
|---|---|
| โลเมเนชั่นร้อน: | ใช่ |
| แหล่งพลังงาน: | AC |
| ชื่อ: | เครื่องเลมเนอร์ม้วนเย็น |
|---|---|
| ความเร็วลามิน: | ปรับได้ |
| ความกว้างเคลือบสูงสุด: | 64 นิ้ว |
| ชื่อ: | เครื่องเลมเนเตอร์ขนาดใหญ่ |
|---|---|
| พิมพ์: | เครื่องเคลือบแบบม้วน |
| แบบอย่าง: | MF1700-M5 |
| ประเภทสินค้า: | เครื่องเลมเนียตแบบแบนเบด |
|---|---|
| เข้ากันได้กับ: | ไวนิล ลามิเนท และกราฟิก |
| เหมาะสำหรับ: | การพิมพ์รูปแบบขนาดใหญ่ |
| product_name: | เครื่องตัด XY |
|---|---|
| แพ็คเกจ_รวม: | 1 xy cutter, 5 ใบมีดทดแทน |
| สี: | สีเงินและสีดํา |