| ชื่อ | อุปกรณ์เคลือบพื้นเรียบ |
|---|---|
| ความเร็วสูงสุด | 7m / นาที |
| วัสดุลูกกลิ้ง | ซิลิโคน |
| ความยาวแบน | 3200 มม. |
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน | 110V/220V |
| ชื่อ | เครื่องเคลือบบัตรแบบเตียงเรียบ |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| การใช้พลังงาน | 3.5 กิโลวัตต์ |
| วัสดุลูกกลิ้ง | ซิลิโคน |
| พิมพ์ | เครื่องปรับปรุงผิว |
| ขนาดลำตัว | 1325/1630/1632 |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 0 - 60 องศาเซลเซียส |
| ประเภทลูกกลิ้ง | ซิลิโคน |
| การรับประกันสินค้า | รับประกันสินค้า 1 ปี |
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน | 110V/220V |
| ประเภทสินค้า | เครื่องเคลือบ |
|---|---|
| ขนาดลำตัว | 1325/1630/1632 |
| ความกว้างเคลือบสูงสุด | 64 นิ้ว |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0 - 60 องศาเซลเซียส |
| ลูกกลิ้ง | ซิลิคอน |
| ชื่อ | เครื่องเคลือบบัตรแบบเรียบ |
|---|---|
| พิมพ์ | พื้นเรียบ |
| การปรับแรงดัน | นิวเมติก |
| ความกว้างเคลือบ | สูงสุด 64 นิ้ว |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เครื่องเคลือบ |
|---|---|
| ความยาวแบน | 4.8ม |
| พื้นเรียบ | 4 ชิ้น |
| ปุ่มฉุกเฉิน | 1 |
| ลูกกลิ้ง | ซิลิคอน (130 มม.) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเคลือบ |
|---|---|
| ลูกกลิ้ง | ซิลิคอน |
| ความกว้างเคลือบสูงสุด | 64 นิ้ว |
| ขึ้นและลง | นิวเมติก |
| แผ่นรองตัด | ใช่ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเคลือบ |
|---|---|
| ความเร็วสูงสุด | 7m / นาที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลูกกลิ้ง | 130มม |
| สี | ปรับแต่ง |
| ระบบควบคุม | ควบคุมอุณหภูมิและความเร็วแบบดิจิตอล |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลูกกลิ้ง | 130มม |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ความหนาเคลือบสูงสุด | 25มม |
| ความเร็วสูงสุด | 7m / นาที |
| พิมพ์ | เครื่องเคลือบ |
|---|---|
| ถาดด้านข้าง | ใช่ |
| ขึ้นและลง | นิวเมติก |
| ลูกกลิ้ง | ซิลิคอน |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V/50เฮิร์ต |