| ขนาดลำตัว | 1325/1630/1632 |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 0 - 60 องศาเซลเซียส |
| ประเภทลูกกลิ้ง | ซิลิโคน |
| การรับประกันสินค้า | รับประกันสินค้า 1 ปี |
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน | 110V/220V |
| ชื่อ | เครื่อง laminator ช่วยให้ความร้อน |
|---|---|
| ความร้อน | ร้อนแรง |
| อุณหภูมิสูงสุด | 120 ℃ |
| ปิดเครื่องอัตโนมัติ | ใช่ |
| ฟังก์ชั่นย้อนกลับ | ใช่ |
| ชื่อ | เครื่อง laminator ช่วยให้ความร้อน |
|---|---|
| ความหนาสูงสุดของลำ | 28 มม./1.1” |
| ความกว้างเคลือบสูงสุด | 1630 มม./64” |
| ลูกกลิ้ง | 2 |
| ขึ้นและลง | นิวเมติก |
| ประเภทสินค้า | เครื่องเคลือบ |
|---|---|
| ขนาดลำตัว | 1325/1630/1632 |
| ความกว้างเคลือบสูงสุด | 64 นิ้ว |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0 - 60 องศาเซลเซียส |
| ลูกกลิ้ง | ซิลิคอน |
| แบบอย่าง | MF1700-M1 ไลท์ |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องลามิเนเตอร์ม้วนร้อน |
| ลูกกลิ้ง | 2 |
| วัสดุลูกกลิ้ง | ซิลิโคน |
| ช่วงอุณหภูมิ | สูงถึง 60 ℃ |
| ชื่อ | เครื่อง laminator ช่วยให้ความร้อน |
|---|---|
| วิธีการให้ความร้อน | เครื่องช่วยความร้อน |
| ลามิเนตร้อน/เย็น | ร้อน |
| ฟังก์ชั่นย้อนกลับ | ใช่ |
| ประเภทสินค้า | เครื่องเคลือบ |
| ชื่อ | เครื่อง laminator ช่วยให้ความร้อน |
|---|---|
| วิธีการให้ความร้อน | เครื่องช่วยความร้อน |
| ลามิเนตร้อน/เย็น | ร้อน |
| ฟังก์ชั่นย้อนกลับ | ใช่ |
| ประเภทสินค้า | เครื่องเคลือบ |
| ชื่อ | เครื่อง laminator ช่วยให้ความร้อน |
|---|---|
| แบบอย่าง | เครื่องเคลือบ |
| อุณหภูมิสูงสุด | 120 ℃หรือ 60 ℃ |
| ลูกกลิ้ง | 2 |
| ความกว้างเคลือบสูงสุด | 1630 มม./64” |
| ความกว้างเคลือบสูงสุด | 1630 มม./64” |
|---|---|
| เครื่องทำความร้อน | ร้อนแรง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ปิดอัตโนมัติ | ใช่ |
| ฟังก์ชั่นย้อนกลับ | ใช่ |
| ชื่อ | เครื่องเคลือบบัตรหน้ากว้าง |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V/110V, 50Hz/60Hz |
| การใช้พลังงาน | 1600W |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลูกกลิ้ง | 130 มม. |
| วัสดุลามิเนต | กระดาษพีวีซีสัตว์เลี้ยง ฯลฯ |