| พิมพ์ | เครื่องเคลือบร้อนแบบม้วน |
|---|---|
| ความกว้างเคลือบสูงสุด | 1630 มม. |
| ความหนาเคลือบสูงสุด | 28 มม. |
| แบบอย่าง | MF1700 |
| วิธีการให้ความร้อน | ร้อนแรง |
| ชื่อ | เครื่องเคลือบบัตรขนาดเล็ก |
|---|---|
| ลูกกลิ้ง | 2 |
| แรงดันไฟฟ้า | 120V |
| เวลาอุ่นเครื่อง | 5 นาที |
| ความกว้างเคลือบสูงสุด | 350 มม. |
| ชื่อ | เครื่องเคลือบม้วนถึงม้วน |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| วิธีการให้ความร้อน | ฟังก์ชั่นให้ความร้อนแบบ Double หรือ Top |
| จำนวนลูกกลิ้ง | 2 |
| ปิดเครื่องอัตโนมัติ | ใช่ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม้วนเป็นม้วนลามิเนเตอร์ |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-60 ° C |
| ความหนาเคลือบสูงสุด | 28มม |
| เครื่องทำความร้อน | ร้อนแรง |
| ผู้ถือเครื่องตัดแต่ง | 2 ใบมีดกลางเดี่ยวและ 1 คู่ |
| แบบอย่าง | MF1700-M1 ไลท์ |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องลามิเนเตอร์ม้วนร้อน |
| ลูกกลิ้ง | 2 |
| วัสดุลูกกลิ้ง | ซิลิโคน |
| ช่วงอุณหภูมิ | สูงถึง 60 ℃ |
| การใช้งาน | การเคลือบอุตสาหกรรมสำหรับการพิมพ์หน้ากว้าง |
|---|---|
| เครื่องทำความร้อน | ร้อนแรง |
| อุณหภูมิสูงสุด | 120 ° C |
| ความหนาของลามิเนต | 0.05-0.5 มม |
| ความเร็วลามิน | 0-15 ม./นาที |
| ชื่อ | เครื่องเคลือบบัตรสำหรับงานหนัก |
|---|---|
| ความกว้างเคลือบสูงสุด | 1600 มม |
| ความหนาเคลือบสูงสุด | 25 มม. |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลูกกลิ้ง | 130 มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V/110V |
| โลเมเนชั่นร้อน | ใช่ |
|---|---|
| ขึ้นและลง | นิวเมติก |
| แผงควบคุม | ด้านหน้าและด้านหลัง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 110-240V, 50/60Hz |
| เวลาอุ่นเครื่อง | 3-5 นาที |
| ชื่อ | เครื่องเลมเนียร์มือ |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | กึ่งอัตโนมัติ |
| ได้รับการรับรอง | CE Certification,CE ISO9001,ISO,patent,CE & ISO |
| พิมพ์ | เครื่องลามิเนตแบบแมนนวล, การเคลือบม้วนเย็น |
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อ | เครื่องเคลือบบัตรเย็น |
|---|---|
| ความกว้างเคลือบสูงสุด | 1600 มม |
| วัสดุลูกกลิ้ง | ซิลิโคน |
| พิมพ์ | คู่มือ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลูกกลิ้ง | 130 มม. |