| Loại sản phẩm | Bảng dụng cụ |
|---|---|
| Tình trạng | MỚI |
| Kích thước lam | 1325/1630/1632 |
| Độ dày tối đa | 50mm |
| Khay bên | Đúng |
| Tên | Bảng đăng ký ứng dụng |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Con lăn | Silicon |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-60 ° C. |
| Kích thước lam | 1325/1630/1632mm |
| Tên | Bàn ép phẳng |
|---|---|
| Chiều rộng cán | 64 inch |
| tốc độ | có thể điều chỉnh |
| Nguồn điện | 110V/220V |
| Độ dày tối đa | 1 inch |
| Tên | Máy ép phẳng |
|---|---|
| Người mẫu | MF-B4 |
| Phương pháp sưởi ấm | Hồng ngoại |
| Loại con lăn | silicon |
| Nguồn điện | 110V/220V |
| Tên sản phẩm | Máy dán Vinyl phẳng |
|---|---|
| Chứng nhận | CE,ISO,CE/SGS/ISO9001,ISO9001,CE ISO SGS |
| lớp tự động | Bán tự động |
| Tình trạng | MỚI |
| Lên và xuống | Khí nén |
| Lớp tự động | Bán tự động |
|---|---|
| Đường kính con lăn | 130mm |
| Tốc độ | có thể điều chỉnh |
| Lên và xuống | Khí nén |
| Điều chỉnh áp suất | Đúng |
| Kích thước lam | 1325/1630mm |
|---|---|
| Độ dày tối đa | 50mm |
| Lên và xuống | Khí nén |
| Con lăn | Silicon |
| chi tiết đóng gói | vỏ gỗ/thùng carton |
| Màu sắc | Bạc |
|---|---|
| Có thể gập lại | Đúng |
| Lên và xuống | Khí nén |
| Độ dày tối đa | 50mm |
| Kiểm soát nhiệt độ | Lên đến 60°C |
| Tên | Dụng cụ bôi không có bong bóng |
|---|---|
| Kiểu | Máy ép phẳng |
| Người mẫu | Bảng dụng cụ |
| Chứng nhận | CE,ISO,CE/SGS/ISO9001,ISO9001,CE ISO SGS |
| lớp tự động | Bán tự động |
| Kiểu | Máy áp dụng phẳng |
|---|---|
| tốc độ | có thể điều chỉnh |
| Khả năng cán | Đúng |
| Khả năng sưởi ấm | Đúng |
| Bảo hành | Bảo hành giới hạn 1 năm |