| Loại sản phẩm | Máy ép phẳng |
|---|---|
| Kích thước lam | 1325/1630/1632 |
| Chiều rộng cán tối đa | 64 inch |
| Phạm vi nhiệt độ | 0 - 60°C |
| con lăn | Silicon |
| Tên | Dụng cụ đăng ký |
|---|---|
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
| Kích cỡ | 1300x2500mm |
| Chứng nhận | CE,ISO,CE/SGS/ISO9001,ISO9001,CE ISO SGS |
| lớp tự động | Bán tự động |
| Sản phẩm_name | Máy bôi giường phẳng |
|---|---|
| Bảo hành sản phẩm | Bảo hành giới hạn 1 năm |
| Ứng dụng sản phẩm | Đồ họa vinyl, phim cửa sổ, vinyl chất kết dính, vật liệu biểu ngữ |
| tính năng sản phẩm | Chiều cao có thể điều chỉnh, con lăn có thể tháo rời, khóa bánh |
| Sản phẩm_accessories | Squeegee, băng ứng dụng, dao cắt |
| Loại sản phẩm | Dụng cụ lăn dấu hiệu Vinyl |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích cỡ | 72 inch x 36 inch |
| Màu sắc | Bạc |
| Lên và xuống | Khí nén |
| Loại sản phẩm | Máy cán phẳng |
|---|---|
| Điều chỉnh áp lực | Khí nén |
| Chiều rộng cán | Lên đến 60 inch |
| Thích hợp cho | In khổ lớn, bảng hiệu và đồ họa |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại sản phẩm | Máy cán phẳng |
|---|---|
| Tương thích với | Vinyl, Gỗ dán và Đồ họa |
| Thích hợp cho | In khổ lớn |
| Chiều cao có thể điều chỉnh | Đúng |
| Có thể gập lại | Đúng |
| Kiểu | Máy áp dụng phẳng |
|---|---|
| Phương pháp sưởi ấm | sưởi ấm hồng ngoại |
| Thảm cắt | Đúng |
| Chiều rộng cán | 1600mm |
| Lên và xuống | Khí nén |
| Kích thước lam | 1325/1630/1632 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | 0 - 60°C |
| Loại con lăn | Silicon |
| Bảo hành sản phẩm | Bảo hành giới hạn 1 năm |
| Yêu cầu về nguồn điện | 110V/220V |
| Tên | Bàn ép |
|---|---|
| Kích cỡ | 1600x3000mm |
| Màu sắc | Xám và trắng |
| chi tiết đóng gói | vỏ gỗ/thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 7-14 ngày làm việc |
| Tên | Máy ép giường phẳng |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Tiêu thụ điện năng | 3,5kw |
| Vật liệu con lăn | silicon |
| Kiểu | Máy áp dụng phẳng |