| Tên | Máy ép phẳng |
|---|---|
| Chiều rộng cán tối đa | 64 inch |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Tiêu thụ điện năng | 3,5kw |
| Điều chỉnh áp lực | Khí nén |
| Kiểu | Máy áp dụng phẳng |
|---|---|
| đun nóng | tia hồng ngoại |
| Áp suất cuộn | có thể điều chỉnh |
| Tốc độ | có thể điều chỉnh |
| Con lăn | Silicon (130mm) |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-60 ° C. |
|---|---|
| Con lăn | Silicon |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | 5 ° C đến 40 ° C. |
| Bảo hành sản phẩm | Bảo hành có giới hạn 1 năm |
| Tình trạng | Mới |
| Tên | Dụng cụ lăn dấu hiệu Vinyl |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | 0-60 ° C. |
| Con lăn | Silicon |
| Màu sắc | đen và xám |
| Chứng chỉ | CE, ROHS, ISO, PSE |
| Tên | Máy ép phẳng |
|---|---|
| Kiểu | giường phẳng |
| Chiều rộng cán | 1600MM |
| Độ dày tối đa | 28mm |
| Tốc độ cán màng | 1-10m/phút |
| Tên | Bàn ép nhựa |
|---|---|
| Kiểu | Máy ép phẳng |
| Kích thước lam | 1325/1630/1632 |
| Lên và xuống | Khí nén |
| Con lăn | Silicon |
| Tên sản phẩm | Máy ép phẳng |
|---|---|
| con lăn | Silicon |
| Chiều rộng cán tối đa | 64 inch |
| Lên và xuống | Khí nén |
| Thảm cắt | Đúng |
| Loại sản phẩm | Máy cán phẳng |
|---|---|
| Điều chỉnh áp lực | Khí nén |
| Chiều rộng cán | Lên đến 60 inch |
| Thích hợp cho | In khổ lớn, bảng hiệu và đồ họa |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại sản phẩm | Máy cán phẳng |
|---|---|
| con lăn | Silicon |
| Đường kính con lăn | 130mm |
| Điều chỉnh áp lực | Khí nén |
| Thảm cắt | Đúng |
| Tên | Máy ép nóng và lạnh |
|---|---|
| Kiểu | Máy ép phẳng |
| Chiều rộng cán | 1325/1630/1632 |
| Độ dày tối đa | 50mm |
| Điều chỉnh áp lực lăn | Khí nén |