| ประเภทสินค้า | ตาราง applicator |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ขนาดลำตัว | 1325/1630/1632 |
| ความหนาสูงสุดของลำ | 50 มม. |
| ถาดด้านข้าง | ใช่ |
| ชื่อ | ลงชื่อตารางการสมัคร |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ลูกกลิ้ง | ซิลิคอน |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-60 ° C |
| ขนาดลำตัว | 1325/1630/1632 มม. |
| ชื่อ | โต๊ะเคลือบบัตรแบบแท่นเรียบ |
|---|---|
| ความกว้างเคลือบ | 64 นิ้ว |
| ความเร็ว | ปรับได้ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 110V/220V |
| ความหนาของลามิเนตสูงสุด | 1 นิ้ว |
| ชื่อ | เครื่องเคลือบ |
|---|---|
| แบบอย่าง | MF - B4 |
| วิธีการให้ความร้อน | อินฟราเรด |
| ประเภทลูกกลิ้ง | ซิลิโคน |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 110V/220V |
| ชื่อสินค้า | Applicator ไวนิลแบบเรียบ |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE,ISO,CE/SGS/ISO9001,ISO9001,CE ISO SGS |
| เกรดอัตโนมัติ | กึ่งอัตโนมัติ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ขึ้นและลง | นิวเมติก |
| เกรดอัตโนมัติ | กึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลูกกลิ้ง | 130มม |
| ความเร็ว | ปรับได้ |
| ขึ้นและลง | นิวเมติก |
| ปรับความดันได้ | ใช่ |
| ขนาดลำ | 1325/1630 มม. |
|---|---|
| ความหนาสูงสุดของลำ | 50 มม. |
| ขึ้นและลง | นิวเมติก |
| ลูกกลิ้ง | ซิลิคอน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้/กล่อง |
| สี | เงิน |
|---|---|
| พับได้ | ใช่ |
| ขึ้นและลง | นิวเมติก |
| ความหนาสูงสุดของลำ | 50มม |
| การควบคุมอุณหภูมิ | สูงถึง 60°C |
| ชื่อ | Applicator ฟรีบับเบิ้ล |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องเคลือบ |
| แบบอย่าง | ตาราง applicator |
| ได้รับการรับรอง | CE,ISO,CE/SGS/ISO9001,ISO9001,CE ISO SGS |
| เกรดอัตโนมัติ | กึ่งอัตโนมัติ |
| พิมพ์ | เครื่องปรับปรุงผิว |
|---|---|
| ความเร็ว | ปรับได้ |
| ความสามารถในการเคลือบ | ใช่ |
| ความสามารถในการทำความร้อน | ใช่ |
| การรับประกัน | รับประกันสินค้า 1 ปี |