| Tên | Máy ép áp phích |
|---|---|
| Màu sắc | Màu xanh và xám |
| Kiểu | Thủ công |
| Vật liệu con lăn | silicon |
| Sưởi ấm | Không có |
| Tên | Máy ép thương mại |
|---|---|
| Kiểu | Máy ép hai mặt nóng / lạnh |
| Lớp phủ lạnh | Đúng |
| Lamination nóng | Đúng |
| Tự động tắt | Đúng |
| Loại sản phẩm | Máy cán rộng |
|---|---|
| Phương pháp ép | Hỗ trợ nhiệt |
| Chiều rộng cán tối đa | 1630mm/64 ” |
| Độ dày tối đa | 28mm/1.1 ” |
| Bảng điều khiển | Màn hình kỹ thuật số có nút |
| Tên | Máy sơn hai mặt |
|---|---|
| Người mẫu | Máy ép công nghiệp PRO khổ lớn |
| ép plastic nóng và lạnh | Đúng |
| Tự động tắt | Đúng |
| Thời gian khởi động | 4-6 phút |
| Tên | Máy cán màng thương mại |
|---|---|
| Kiểu | Laminator cuộn nóng |
| Con lăn | 2 |
| Điện áp | 110-120v |
| Chiều rộng cán tối đa | 64 inch |
| Tên | Máy cán cuộn |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Phương pháp sưởi ấm | Chức năng làm nóng gấp đôi hoặc hàng đầu |
| Số con lăn | 2 |
| Tự động tắt | Đúng |
| Người mẫu | MF1700-F2 |
|---|---|
| loại ép | Nóng và lạnh |
| Chiều rộng cán tối đa | 1600MM |
| Đầu vào nguồn | 1600W |
| Chiều rộng cán tối đa | 64 inch |
| Tên | máy mài nhỏ |
|---|---|
| Con lăn | 2 |
| Điện áp | 120v |
| Thời gian khởi động | 5 phút |
| Chiều rộng cán tối đa | 350mm |
| Cách sử dụng | Cán màng công nghiệp cho in khổ lớn |
|---|---|
| sưởi ấm | Top nóng |
| Nhiệt độ tối đa | 120 ° C. |
| Độ dày cán | 0,05-0,5 mm |
| Tốc độ cán màng | 0-15 m/phút |
| Tên | Cuộn để cuộn Laminator |
|---|---|
| Cân nặng | 150kg |
| Chiều rộng cán tối đa | 1600MM |
| Quyền lực | 1600W |
| Điện áp | AC 110V/220V |