| Tên | Máy làm mỏng tấm |
|---|---|
| Phương pháp sưởi ấm | Hỗ trợ nhiệt |
| Nóng/lạnh | Nóng |
| Chức năng đảo ngược | Đúng |
| Loại sản phẩm | máy cán |
| Tên | Máy cán nguội |
|---|---|
| Kiểu | Thủ công |
| Vật liệu con lăn | silicon |
| Đường kính con lăn | 130mm |
| Lên và xuống | Khí nén |
| Người mẫu | Máy ép lạnh thủ công |
|---|---|
| Chức năng đảo ngược | Đúng |
| Con lăn | 2 |
| Điều chỉnh áp suất | Đúng |
| Vật liệu con lăn | silicon |
| Tên | máy mài nhỏ |
|---|---|
| Cán nóng hoặc lạnh | Cả hai |
| Thời gian khởi động | 4-6 phút |
| Số con lăn | 4 |
| Chức năng đảo ngược | Đúng |
| Tên | Máy ép khổ lớn |
|---|---|
| Phương pháp sưởi ấm | Con lăn nóng |
| Vật liệu con lăn | silicon |
| Chiều rộng cán tối đa | 50 inch |
| Chức năng đảo ngược | Đúng |
| Tên | Máy cán khổ rộng |
|---|---|
| Ứng dụng | Sự trói buộc |
| Chiều rộng cán tối đa | 1630mm/64 ” |
| Con lăn | 2 |
| Độ dày tối đa | 28mm/1.1 ” |
| Tên | Máy cán hạng nặng |
|---|---|
| Chiều rộng cán tối đa | 1600MM |
| Độ dày cán tối đa | 25 mm |
| Đường kính con lăn | 130mm |
| Nguồn điện | 220V/110V |
| Tên | Máy cán mini |
|---|---|
| Chức năng đảo ngược | Đúng |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kiểm soát nhiệt độ | có thể điều chỉnh |
| Thời gian khởi động | 3-5 phút |
| Tên | máy cán màng thủ công |
|---|---|
| Người mẫu | NF1700 |
| Kiểu | Máy cán, cán nguội |
| lớp tự động | Bán tự động |
| Loại điều khiển | Khí nén |
| Tên | Bàn ép nhựa |
|---|---|
| Kiểu | Máy ép phẳng |
| Kích thước lam | 1325/1630/1632 |
| Lên và xuống | Khí nén |
| Con lăn | Silicon |