| Loại sản phẩm | Máy cán phẳng |
|---|---|
| Điều chỉnh áp lực | Khí nén |
| Chiều rộng cán | Lên đến 60 inch |
| Thích hợp cho | In khổ lớn, bảng hiệu và đồ họa |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Máy sơn hai mặt |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Tự động tắt | Đúng |
| Số con lăn | 4 |
| Thời gian khởi động | 3-5 phút |
| Tên | Máy làm mỏng cuộn lạnh |
|---|---|
| Nguồn điện | Điện |
| Chức năng đảo ngược | Đúng |
| Điện áp | 110V/220V |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Máy cán nguội thủ công |
|---|---|
| Chiều rộng tối đa | 1520mm |
| Kiểu | máy cán màng thủ công |
| Lên và xuống | Khí nén |
| Đang chạy | Thủ công |
| Người mẫu | MF1700-M1 LITE |
|---|---|
| Kiểu | Máy quét cuộn nóng |
| Con lăn | 2 |
| Vật liệu con lăn | silicon |
| Phạm vi nhiệt độ | lên đến 60 ℃ |
| Tên | Máy Cán Màng Khổ Lớn |
|---|---|
| Kiểu | Laminator cuộn |
| Bảng điều khiển | Điện tử |
| Chiều rộng cán tối đa | 60 inch |
| Đường kính con lăn | 3 inch |
| Chiều rộng cán tối đa | 1630mm/64 ” |
|---|---|
| sưởi ấm | Top nóng |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tự động tắt | Đúng |
| Chức năng đảo ngược | Đúng |
| Tên | máy mài nhỏ |
|---|---|
| Chiều rộng tối đa | 350mm |
| Độ dày tối đa | 6mm |
| Tốc độ tối đa | 5m/phút |
| đường kính phim | 180mm |
| Tên | Máy quét cuộn lạnh |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 110V/220V |
| Bảo hành | 1 năm |
| tốc độ | có thể điều chỉnh |
| Người mẫu | Máy cán nguội |
| Ứng dụng | cán màng |
|---|---|
| Lên và xuống | Khí nén |
| Kiểm soát nhiệt độ | điều chỉnh thủ công |
| Nguồn điện | 110V/220V |
| Cách sử dụng | Cán tài liệu, hình ảnh, thẻ |