| ประเภทสินค้า | เครื่องเลมเนียตแบบแบนเบด |
|---|---|
| การปรับแรงดัน | นิวเมติก |
| ความกว้างของการเคลือบ | สูงถึง 60 นิ้ว |
| เหมาะสำหรับ | การพิมพ์ป้ายและกราฟิกขนาดใหญ่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เครื่องลามิเนเตอร์ 2 ด้าน |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ปิดอัตโนมัติ | ใช่ |
| จำนวนลูกกลิ้ง | 4 |
| เวลาอุ่นเครื่อง | 3-5 นาที |
| ชื่อ | เครื่องลามิเนชั่นกลมเย็น |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ฟังก์ชั่นย้อนกลับ | ใช่ |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เครื่องเคลือบบัตรเย็นแบบแมนนวล |
|---|---|
| ความกว้างสูงสุดของลำ | 1520มม |
| พิมพ์ | เครื่องเลมเนียร์มือ |
| ขึ้นและลง | นิวเมติก |
| วิ่ง | คู่มือ |
| แบบอย่าง | MF1700-M1 ไลท์ |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องลามิเนเตอร์ม้วนร้อน |
| ลูกกลิ้ง | 2 |
| วัสดุลูกกลิ้ง | ซิลิโคน |
| ช่วงอุณหภูมิ | สูงถึง 60 ℃ |
| ชื่อ | เครื่องเลมเนเตอร์ขนาดใหญ่ |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องเคลือบแบบม้วน |
| แผงควบคุม | ดิจิตอล |
| ความกว้างเคลือบสูงสุด | 60 นิ้ว |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลูกกลิ้ง | 3 นิ้ว |
| ความกว้างเคลือบสูงสุด | 1630 มม./64” |
|---|---|
| เครื่องทำความร้อน | ร้อนแรง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ปิดอัตโนมัติ | ใช่ |
| ฟังก์ชั่นย้อนกลับ | ใช่ |
| ชื่อ | เครื่องเคลือบบัตรขนาดเล็ก |
|---|---|
| ความกว้างสูงสุด | 350 มม. |
| ความหนาสูงสุด | 6มม |
| ความเร็วสูงสุด | 5m/นาที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของฟิล์ม | 180 มม. |
| ชื่อ | เครื่องเลมเนอร์ม้วนเย็น |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110V/220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความเร็ว | ปรับได้ |
| แบบอย่าง | เครื่องเคลือบเย็น |
| แอปพลิเคชัน | การเคลือบ |
|---|---|
| ขึ้นและลง | นิวเมติก |
| การควบคุมอุณหภูมิ | การปรับด้วยตนเอง |
| แหล่งจ่ายไฟ | 110V/220V |
| การใช้งาน | เคลือบเอกสาร ภาพถ่าย การ์ด |