| พิมพ์ | เครื่องปรับปรุงผิว |
|---|---|
| วิธีการให้ความร้อน | เครื่องทำความร้อนอินฟราเรด |
| แผ่นรองตัด | ใช่ |
| ความกว้างเคลือบ | 1600มม |
| ขึ้นและลง | นิวเมติก |
| ชื่อ | เครื่องเคลือบร้อน |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V/50Hz |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-120°C |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลูกกลิ้ง | 130 มม. |
| พิมพ์ | หนังหมุนร้อน |
| ชื่อ | เครื่องปรับปรุงผิว |
|---|---|
| ความหนาสูงสุดของลำ | 50 มม. |
| ลูกกลิ้ง | ซิลิคอน |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-60 ° C |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V |
| ชื่อ | เครื่องเคลือบ |
|---|---|
| พิมพ์ | พื้นเรียบ |
| ความกว้างเคลือบ | 1600 มม |
| ความหนาของลามิเนตสูงสุด | 28 มม. |
| ความเร็วลามิน | 1-10m/นาที |
| ชื่อ | ม้วนเป็นม้วนลามิเนเตอร์ |
|---|---|
| ความหนาเคลือบสูงสุด | 28 มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V/110V, 50Hz/60Hz |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลูกกลิ้ง | 130 มม. |
| ความกว้างเคลือบสูงสุด | 1630 มม. |
| ชื่อ | เครื่องเลมเนเตอร์ขนาดใหญ่ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110V/220V, 50Hz/60Hz |
| ระบบควบคุม | แผงควบคุมแบบดิจิตอล |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-60 ° C |
| ความกว้างเคลือบสูงสุด | 1600 มม |
| ชื่อ | เครื่องเคลือบสองด้าน |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องเคลือบ |
| โหมดลามิน | เครื่องเคลือบบัตรแบบม้วนถึงม้วนสองด้าน |
| วัสดุลูกกลิ้ง | ซิลิโคน |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 110V/220V |
| ชื่อ | เครื่องเคลือบเย็นแบบแมนนวล |
|---|---|
| แบบอย่าง | MF1700-M1 |
| เหยียบเท้า | ใช่ |
| ลูกกลิ้ง | 2 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลูกกลิ้ง | 130 มม. |
| ชื่อ | เครื่องเลมเนอร์กล่องเย็นมือ |
|---|---|
| ลูกกลิ้ง | 2 |
| วัสดุลูกกลิ้ง | ซิลิโคน |
| ความกว้างเคลือบ | 64 นิ้ว |
| ฟังก์ชั่นย้อนกลับ | ใช่ |
| ชื่อ | เครื่องเคลือบป้าย |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V/110V, 50Hz/60Hz |
| ความกว้างเคลือบ | 1600มม |
| ขนาด | 2200 มม. x 600 มม. x 1200 มม. |
| วัสดุลูกกลิ้ง | ซิลิโคน |