| ชื่อ | เครื่องเลมเนเตอร์ขนาดใหญ่ |
|---|---|
| วัสดุที่เหมาะสม | กระดาษ พีวีซี ไวนิล ฯลฯ |
| ความดันลามิเนต | ปรับได้ |
| อุณหภูมิเคลือบ | 0-60 ° C |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลูกกลิ้ง | 130 มม. |
| ชื่อ | เครื่อง laminator ช่วยให้ความร้อน |
|---|---|
| ความร้อน | ร้อนแรง |
| อุณหภูมิสูงสุด | 120 ℃ |
| ปิดเครื่องอัตโนมัติ | ใช่ |
| ฟังก์ชั่นย้อนกลับ | ใช่ |
| ชื่อ | เครื่องเลมเนเตอร์ขนาดใหญ่ |
|---|---|
| ความกว้างเคลือบสูงสุด | 60 นิ้ว |
| วิธีการให้ความร้อน | ลูกกลิ้งร้อน |
| ความเข้ากันได้ของฟิล์มเคลือบ | ไวต่อความร้อนและความดัน |
| วัสดุลูกกลิ้ง | ซิลิโคน |
| พิมพ์ | เครื่องเคลือบบัตรหน้ากว้าง |
|---|---|
| แบบอย่าง | MF1700 |
| ความกว้างเคลือบ | 1600 มม |
| ความเร็วลามิน | 0-8 ม./นาที |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-120°C |
| พิมพ์ | เครื่องเคลือบบัตร |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การเคลือบ |
| ประเภทการควบคุม | แผงควบคุมแบบดิจิตอล |
| ความกว้างของการเคลือบ | สูงถึง 60 นิ้ว |
| อุณหภูมิเคลือบ | 0-120°C |
| พิมพ์ | เครื่องเลมเนเตอร์ขนาดใหญ่ |
|---|---|
| แบบอย่าง | MF1700 |
| จำนวนลูกกลิ้ง | 4 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลูกกลิ้ง | 130 มม. |
| วิธีการให้ความร้อน | ลูกกลิ้งร้อน |
| ความกว้างสูงสุดของลำ | 1630 มม./64 '' |
|---|---|
| ความหนาเคลือบสูงสุด | 25มม |
| ความหนาของลามิเนต | 0.1 - 0.5 มม |
| อุณหภูมิสูงสุด | 60 ° C |
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน | 120V AC, 60Hz, 15A |
| โลเมเนชั่นร้อน | ใช่ |
|---|---|
| ขึ้นและลง | นิวเมติก |
| แผงควบคุม | ด้านหน้าและด้านหลัง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 110-240V, 50/60Hz |
| เวลาอุ่นเครื่อง | 3-5 นาที |