| ประเภทสินค้า | เครื่องปรับปรุงผิว |
|---|---|
| ขนาดลำตัว | 1325/1630 มม. |
| ความหนาสูงสุดของลำ | 50 มม. |
| ความเร็วที่ปรับได้ | ใช่ |
| ระบบสูญญากาศ | ใช่ |
| ชื่อ | ตารางการใช้งานแบบพื้นเรียบ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องปรับปรุงผิว |
| ระบบลูกกลิ้ง | ระบบลูกกลิ้งคู่ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V/50Hz |
| ปรับความสูงได้ | ใช่ |
| ประเภทสินค้า | ตาราง applicator flatbed |
|---|---|
| ปรับความสูงได้ | ใช่ |
| ช่วงความสูง | 28นิ้ว-40นิ้ว |
| เหมาะสำหรับ | อุตสาหกรรมการทำป้ายและการออกแบบกราฟิก |
| สี | สีดำและสีเทา |
| ชื่อ | ตาราง applicator flatbed |
|---|---|
| ความหนาสูงสุดของลำ | 50 มม. |
| สี | สีดำและสีเทา |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาดลำตัว | 1325/1630/1632 มม. |
| แบบอย่าง | ตาราง applicator flatbed |
|---|---|
| ขนาด | 120 ซม. x 240 ซม. |
| น้ำหนัก | 150กก |
| การใช้พลังงาน | 500W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 110V/220V |
| ชื่อ | เครื่องปรับปรุงผิว |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE,ISO,CE/SGS/ISO9001,ISO9001,CE ISO SGS |
| เกรดอัตโนมัติ | กึ่งอัตโนมัติ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ความกว้างสื่อสูงสุด | สูงสุด 64 นิ้ว |
| ชื่อ | เครื่องปรับปรุงผิว |
|---|---|
| ความหนาสูงสุดของลำ | 50 มม. |
| ลูกกลิ้ง | ซิลิคอน |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-60 ° C |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V |
| ชื่อ | เครื่องติดไวนิล |
|---|---|
| แบบอย่าง | ตาราง applicator |
| ประเภทสินค้า | โต๊ะติดแผ่นเรียบ MF-B4 |
| ขนาด | 1300 มม. x 2500 มม. |
| ช่วงความสูง | 750 มม. - 1,000 มม. |
| ชื่อ | ตาราง applicator flatbed |
|---|---|
| ความหนาสูงสุดของลำ | 50 มม./1.9 '' |
| ปรับความสูงได้ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้พลังงาน | 2.5kW |
| ชื่อสินค้า | Applicator ไวนิลแบบเรียบ |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE,ISO,CE/SGS/ISO9001,ISO9001,CE ISO SGS |
| เกรดอัตโนมัติ | กึ่งอัตโนมัติ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ขึ้นและลง | นิวเมติก |