| Tên sản phẩm | Máy cắt XY |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc và đen |
| Ứng dụng | Cắt và tỉa |
| Sự chính xác | ± 0,5mm |
| Vật liệu hỗ trợ | Giấy, Vinyl, Bìa cứng, Nhựa mỏng |
| Tên | Máy cắt XY |
|---|---|
| Loại lưỡi | Hai lần |
| Sự chính xác | ± 0,5mm |
| Vật liệu lưỡi | Lưỡi tròn tự mài kép |
| Tốc độ cắt tối đa | 12m/phút |
| Tên | Máy cắt XY |
|---|---|
| Kiểu | Máy cắt XY Máy xén |
| Gói bao gồm | 1 xy cutter, 5 lưỡi thay thế |
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Máy cắt XY |
|---|---|
| Người mẫu | Máy cắt |
| Kiểu | Máy cắt |
| Xử lý màu sắc | Đen |
| Nội dung gói | 1 xy cutter, 5 lưỡi thay thế |
| Người mẫu | MF1700-XY |
|---|---|
| Tốc độ cắt tối đa | 12m/phút |
| Sự chính xác | ± 0,5mm |
| Nội dung gói | 1 xy cutter, 5 lưỡi thay thế |
| tự động dừng | Đúng |
| Sản phẩm_name | Máy cắt XY |
|---|---|
| Gói hàng bao gồm | 1 xy cutter, 5 lưỡi thay thế |
| Màu sắc | Bạc và đen |
| Ứng dụng | Cắt và tỉa |
| chi tiết đóng gói | vỏ gỗ/thùng carton |
| Tên | Máy cắt bản đồ XY |
|---|---|
| Xử lý màu sắc | Đen |
| Chiều rộng cắt tối đa | 1620mm |
| Kiểu | Máy cắt XY |
| tự động dừng | Đúng |
| Lamination nóng | Đúng |
|---|---|
| Lên và xuống | Khí nén |
| Bảng điều khiển | Phía trước và phía sau |
| Nguồn điện | 110-240V, 50/60Hz |
| thời gian khởi động | 3-5 phút |