| Sản phẩm_name | Bảng dụng cụ phẳng |
|---|---|
| Sản phẩm_type | Máy áp dụng phẳng |
| Sản phẩm_color | Bạc và đen |
| Sản phẩm_Khả năng tương thích | Tương thích với nhiều phương tiện và vật liệu khác nhau |
| Thông tin sản phẩm_bổ sung | Kích thước và màu sắc tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu |
| Kiểu | Bảng dụng cụ phẳng |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 1,5kw |
| Phạm vi độ cao | 800mm - 1200mm |
| Nguồn điện | 220V |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Máy áp dụng phẳng |
|---|---|
| Độ dài phương tiện tối đa | 2400mm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Ứng dụng đồ họa và vinyl |
| Đường kính con lăn | 120mm |
| Sản phẩm_name | Máy bôi giường phẳng |
|---|---|
| Bảo hành sản phẩm | Bảo hành giới hạn 1 năm |
| Ứng dụng sản phẩm | Đồ họa vinyl, phim cửa sổ, vinyl chất kết dính, vật liệu biểu ngữ |
| tính năng sản phẩm | Chiều cao có thể điều chỉnh, con lăn có thể tháo rời, khóa bánh |
| Sản phẩm_accessories | Squeegee, băng ứng dụng, dao cắt |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-60 ° C. |
|---|---|
| Con lăn | Silicon |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | 5 ° C đến 40 ° C. |
| Bảo hành sản phẩm | Bảo hành có giới hạn 1 năm |
| Tình trạng | Mới |
| Tên | Dụng cụ bôi không có bong bóng |
|---|---|
| Kiểu | Máy ép phẳng |
| Người mẫu | Bảng dụng cụ |
| Chứng nhận | CE,ISO,CE/SGS/ISO9001,ISO9001,CE ISO SGS |
| lớp tự động | Bán tự động |
| Kiểu | Máy áp dụng phẳng |
|---|---|
| tốc độ | có thể điều chỉnh |
| Khả năng cán | Đúng |
| Khả năng sưởi ấm | Đúng |
| Bảo hành | Bảo hành giới hạn 1 năm |
| Tên | Dụng cụ bôi chuyên nghiệp miễn phí bong bóng |
|---|---|
| Thích hợp cho | Ngành công nghiệp in định dạng lớn |
| Màu sắc | Bạc |
| Cách sử dụng | Ứng dụng đồ họa, gói vinyl, dán |
| Người mẫu | Bảng dụng cụ |
| Tên | Dụng cụ đăng ký |
|---|---|
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
| Kích cỡ | 1300x2500mm |
| Chứng nhận | CE,ISO,CE/SGS/ISO9001,ISO9001,CE ISO SGS |
| lớp tự động | Bán tự động |
| Tên | Bảng đăng ký ứng dụng |
|---|---|
| Người mẫu | Bảng dụng cụ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Cân nặng | 150kg |
| Công suất tải tối đa | 500kg |