| Tên | Máy ép phẳng |
|---|---|
| Chiều dài phẳng | 4,8m |
| giường phẳng | 4 PC |
| nút khẩn cấp | 1 |
| Con lăn | Silicon (130mm) |
| Tên | Máy ép giường phẳng |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Tiêu thụ điện năng | 3,5kw |
| Vật liệu con lăn | silicon |
| Kiểu | Máy áp dụng phẳng |
| Loại sản phẩm | Máy áp dụng phẳng |
|---|---|
| Tính năng sản phẩm | Con lăn có thể điều chỉnh, kiểm soát áp suất và kiểm soát tốc độ |
| Bảo hành sản phẩm | Bảo hành giới hạn 1 năm |
| Chứng nhận | CE,ISO,CE/SGS/ISO9001,ISO9001,CE ISO SGS |
| Tình trạng | MỚI |
| Tên | Bàn ép nhựa |
|---|---|
| Kiểu | Máy ép phẳng |
| Kích thước lam | 1325/1630/1632 |
| Lên và xuống | Khí nén |
| Con lăn | Silicon |
| Tên | Máy ép nóng và lạnh |
|---|---|
| Kiểu | Máy ép phẳng |
| Chiều rộng cán | 1325/1630/1632 |
| Độ dày tối đa | 50mm |
| Điều chỉnh áp lực lăn | Khí nén |
| Tên | Máy cán dấu hiệu |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 220V/110V, 50Hz/60Hz |
| Chiều rộng cán | 1600MM |
| Kích thước | 2200mm x 600mm x 1200mm |
| Vật liệu con lăn | silicon |
| Tên | Máy ép đồ họa |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Điều chỉnh áp lực | Khí nén |
| Tiêu thụ điện năng | 3,5kw |
| Vật liệu con lăn | silicon |
| Kích thước lam | 1325/1630mm |
|---|---|
| Độ dày tối đa | 50mm |
| Lên và xuống | Khí nén |
| Con lăn | Silicon |
| chi tiết đóng gói | vỏ gỗ/thùng carton |
| Tên | Máy áp dụng phẳng |
|---|---|
| Kiểu | Máy ép phẳng |
| Tùy chọn sưởi | Đúng |
| Ứng dụng | Máy ép phẳng cho bảng hiệu và đồ họa |
| tốc độ | có thể điều chỉnh |
| Tên | Bàn ép |
|---|---|
| Kích cỡ | 1600x3000mm |
| Màu sắc | Xám và trắng |
| chi tiết đóng gói | vỏ gỗ/thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 7-14 ngày làm việc |