| Tên | Máy cán khí nén |
|---|---|
| Chiều rộng cán tối đa | 1600MM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tiêu thụ điện năng | 600W |
| Phương pháp sưởi ấm | Hồng ngoại |
| Tên | Máy ép màng thủ công |
|---|---|
| Đặc trưng | Có thể điều chỉnh áp lực con lăn, dễ sử dụng |
| Cách sử dụng | Cán tài liệu, hình ảnh, áp phích, tác phẩm nghệ thuật, v.v. |
| Kiểu | Thủ công |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kiểu | máy cán |
|---|---|
| Ứng dụng | cán màng |
| Kiểu điều khiển | bảng điều khiển kỹ thuật số |
| Chiều rộng cán | Lên đến 60 inch |
| nhiệt độ cán | 0-120°C |
| Tên | máy cán màng thủ công |
|---|---|
| Người mẫu | MEFU1700-B5 |
| Nguồn điện | Thủ công |
| Tự động tắt | KHÔNG |
| Thời gian khởi động | 3~5 phút |
| Tên | Máy ép lạnh |
|---|---|
| Chiều rộng cán tối đa | 1600MM |
| Vật liệu con lăn | silicon |
| Kiểu | Thủ công |
| Đường kính con lăn | 130mm |
| Tên | Máy ép màng thủ công |
|---|---|
| Cách sử dụng | ép |
| Kiểu | Thủ công |
| Chứng nhận | CE Certification,CE ISO9001,ISO,patent,CE & ISO |
| Tình trạng | MỚI |
| Tên | máy cán màng thủ công |
|---|---|
| Độ dày tối đa | 28mm |
| Lên và xuống | Khí nén |
| Đang chạy | Thủ công |
| Sưởi ấm | Không có |
| Loại sản phẩm | Máy cán phẳng |
|---|---|
| Điều chỉnh áp lực | Khí nén |
| Chiều rộng cán | Lên đến 60 inch |
| Thích hợp cho | In khổ lớn, bảng hiệu và đồ họa |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại sản phẩm | Máy cán phẳng |
|---|---|
| Điều chỉnh áp lực | Khí nén |
| Chiều rộng cán | Lên đến 60 inch |
| Thích hợp cho | In khổ lớn, bảng hiệu và đồ họa |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Máy ép màng thủ công |
|---|---|
| Lên và xuống | Khí nén |
| Sưởi ấm | Không có |
| Kiểu | máy cán màng thủ công |
| Độ dày tối đa | 28mm |