| Người mẫu | MF1700-F2 |
|---|---|
| loại ép | Nóng và lạnh |
| Chiều rộng cán tối đa | 1600MM |
| Đầu vào nguồn | 1600W |
| Chiều rộng cán tối đa | 64 inch |
| Lamination nóng | Đúng |
|---|---|
| Lên và xuống | Khí nén |
| Bảng điều khiển | Phía trước và phía sau |
| Nguồn điện | 110-240V, 50/60Hz |
| thời gian khởi động | 3-5 phút |
| Tên sản phẩm | Cuộn để cuộn Laminator |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | 0-60 ° C. |
| Độ dày cán tối đa | 28mm |
| sưởi ấm | Top nóng |
| Giữ tông đơ | 2 Lưỡi kiếm trung tâm đơn và 1 |
| Người mẫu | Laminator cuộn nóng |
|---|---|
| Chiều rộng cán tối đa | 64 inch |
| Thời gian khởi động | 5 phút |
| Lamination nóng | Đúng |
| Tự động tắt | Đúng |
| Tên | Máy ép phẳng |
|---|---|
| Chiều dài phẳng | 4,8m |
| giường phẳng | 4 PC |
| nút khẩn cấp | 1 |
| Con lăn | Silicon (130mm) |
| Kích thước lam | 1325/1630mm |
|---|---|
| Độ dày tối đa | 50mm |
| Lên và xuống | Khí nén |
| Con lăn | Silicon |
| chi tiết đóng gói | vỏ gỗ/thùng carton |
| Tốc độ tối đa | 7m/phút |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Đường kính con lăn | 130mm |
| Độ dày cán tối đa | 25mm |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển nhiệt độ và tốc độ số |
| Tên | Laminator cuộn nóng |
|---|---|
| Giữ tông đơ | 2 Lưỡi kiếm trung tâm đơn và 1 |
| Vật liệu con lăn | silicon |
| Sưởi ấm | Top nóng |
| Điều chỉnh áp lực | Khí nén |
| Tên | Máy dán Vinyl |
|---|---|
| Người mẫu | Bảng dụng cụ |
| Loại sản phẩm | MF-B4 Bàn ứng dụng phẳng |
| Kích cỡ | 1300mm x 2500mm |
| Phạm vi độ cao | 750mm - 1000mm |
| Tên | Máy ép phẳng |
|---|---|
| Kiểu | giường phẳng |
| Điều chỉnh áp lực | Khí nén |
| Chiều rộng cán | Lên đến 64 inch |
| Bảo hành | 1 năm |