| Tên | Phim kim loại Bopp |
|---|---|
| lót PE | 12 Pha |
| Chiều rộng | 914/1070/1270/1370/1520mm |
| Loại bao bì | Thùng/pallet |
| Chiều dài | 150m/cuộn |
| Tên | Các sản phẩm tiêu thụ sơn |
|---|---|
| Cách sử dụng | Sự trói buộc |
| Chiều dài | 150m/cuộn |
| Loại sản phẩm | Phim cán màng (Mờ/Bóng) |
| lót PE | 12 Pha |
| Loại sản phẩm | Máy ép phẳng |
|---|---|
| Kích thước lam | 1325/1630/1632 |
| Chiều rộng cán tối đa | 64 inch |
| Phạm vi nhiệt độ | 0 - 60°C |
| con lăn | Silicon |
| Tên | Bàn ép nhựa |
|---|---|
| Kiểu | Máy ép phẳng |
| Kích thước lam | 1325/1630/1632 |
| Lên và xuống | Khí nén |
| Con lăn | Silicon |
| Tên | Máy cán nguội |
|---|---|
| Kiểu | Thủ công |
| Vật liệu con lăn | silicon |
| Đường kính con lăn | 130mm |
| Lên và xuống | Khí nén |
| Tên | Máy cán nóng |
|---|---|
| Nguồn điện | 220V/50Hz |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-120°C |
| Đường kính con lăn | 130mm |
| Kiểu | cuộn nóng |
| Người mẫu | Máy ép lạnh thủ công |
|---|---|
| Kiểu | Thủ công |
| Chiều rộng cán tối đa | 63 inch |
| Đường kính con lăn | 2,5 inch |
| Ứng dụng | Lớp phủ lạnh |
| Tên | Các sản phẩm tiêu thụ sơn |
|---|---|
| Ứng dụng | Cắt |
| Kiểu | Máy cắt cán |
| Màu sắc | Đen và xanh lá cây hoặc đen và cam |
| chi tiết đóng gói | vỏ gỗ/thùng carton |
| Tên sản phẩm | Máy cắt XY |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc và đen |
| Ứng dụng | Cắt và tỉa |
| Sự chính xác | ± 0,5mm |
| Vật liệu hỗ trợ | Giấy, Vinyl, Bìa cứng, Nhựa mỏng |
| Lên và xuống | Khí nén |
|---|---|
| Đường kính con lăn | 130mm |
| Tốc độ | có thể điều chỉnh |
| Điều chỉnh áp suất | Đúng |
| Khả năng cán | Đúng |