| Tên | Máy cán khổ rộng |
|---|---|
| Kiểu | Máy cán màng khổ rộng dạng cuộn đến cuộn |
| Phương pháp sưởi ấm | Hồng ngoại |
| Chiều rộng cán | 64 inch |
| Temp tối đa | 60 |
| Tên | Cuộn để cuộn Laminator |
|---|---|
| Cân nặng | 150kg |
| Chiều rộng cán tối đa | 1600MM |
| Quyền lực | 1600W |
| Điện áp | AC 110V/220V |
| Tên | Máy ép nóng lạnh |
|---|---|
| Kiểu | cuộn nóng |
| Bảng điều khiển | Phía trước và phía sau |
| Vật liệu con lăn | silicon |
| Lên và xuống | Khí nén |
| Tên | Cuộn để cuộn Laminator |
|---|---|
| Người mẫu | MF1700 |
| Đường kính con lăn | 130mm |
| Phương pháp sưởi ấm | sưởi ấm hồng ngoại |
| Chiều rộng cán tối đa | 1600MM |
| Cách sử dụng | Cán màng công nghiệp cho in khổ lớn |
|---|---|
| sưởi ấm | Top nóng |
| Nhiệt độ tối đa | 120 ° C. |
| Độ dày cán | 0,05-0,5 mm |
| Tốc độ cán màng | 0-15 m/phút |
| Tên | Máy ép thương mại |
|---|---|
| Kiểu | Máy ép hai mặt nóng / lạnh |
| Lớp phủ lạnh | Đúng |
| Lamination nóng | Đúng |
| Tự động tắt | Đúng |
| Tên | Máy Cán Màng Khổ Lớn |
|---|---|
| Kiểu | Laminator cuộn |
| Độ dày cán tối đa | 25 mm |
| Chiều rộng cán tối đa | 1600MM |
| Phương pháp sưởi ấm | Hồng ngoại |
| Kiểu | Máy ép màng xe |
|---|---|
| Đường kính con lăn | 130mm |
| Tốc độ cán màng | 0-12m/phút |
| Chiều rộng cán tối đa | 1630mm |
| Nguồn điện | AC 220V/110V, 50Hz/60Hz |
| Tên | Máy cán hạng nặng |
|---|---|
| Chiều rộng cán tối đa | 1600MM |
| Độ dày cán tối đa | 25 mm |
| Đường kính con lăn | 130mm |
| Nguồn điện | 220V/110V |
| Tên | máy mài nhỏ |
|---|---|
| Cán nóng hoặc lạnh | Cả hai |
| Thời gian khởi động | 4-6 phút |
| Số con lăn | 4 |
| Chức năng đảo ngược | Đúng |